Warning for ThanhTai: Post bài không đúng nơi quy định

• Thread starter Hunters
  • Ngày gửi
H

Hunters

Guest
User: ThanhTai
Infraction: Post bài không đúng nơi quy định

Administrative Note:
Post bài không đúng nơi quy định

Message to User:
Post bài không đúng nơi quy định.

Original Post:
Mình ko thi Mr Miss TK nhưng mình có 1 số thắc mắc như này, gạch đá xàm xàm thì next dùm nhé. Thiên Long Tình Kiếm giải thích hộ dùm mình
Theo nguyên văn cách thức chấm điểm thì BQT nói như trong hình:
-Vậy cho hỏi ***Các giải do gamers bình chọn ( dựa vào số vote trong diễn đàn, fanpage )*** nếu nói tính 50/50 thì tại sao ngay từ đầu trong cách thức chấm điểm ko ghi ( dựa vào số vote trong diễn đàn, fanpage và điểm BQT cho) ? Rõ ràng là ngay từ đầu việc công bố cách thức chấm điểm đã bị sai lệch hoặc do có GÌ ĐÓ tác động làm thay đổi kết quả vào phút cuối :)) . Chỉ bảo giải 1 và 2 là do số vote và fanpage thế mà giờ phút cuối lại lòi ra vụ BQT 50/50. >> Nếu tính dựa theo Vote thì người đoạt giải nhất chắc các bạn cũng biết là ai nhỉ :)) Đừng bảo câu : "Người Đó Câu Like, Câu Vote" trong khi chính bản thân các bạn nào đi thi và muốn giành giải cũng làm vậy
-Còn về phần những bạn nói BQT chấm điểm 50% và số vote đc tính 50% ( luật đó ở đâu ra vui lòng copy cho mình xem).
Có chăng cái số điểm BQT chấm đó nó nằm ở chính là giải này và giải này chính là Giải Đặc Biệt do GM chọn chứ ko phải giải nhất :"Giải đặc biệt do BGK ( admin và GM ) chọn: Danh hiệu game "Mỹ nhân Tình Kiếm", 300k điểm tặng." là do AD và GM tức BQT chọn.
*** Hẳn là có gì đó lầm lẫn :)) Mong BQT giải thích dùm. Để các bạn khác khõi thắc mắc cũng như làm sáng tỏ có GÌ ĐÓ uẩn khúc trong đây =)) chỉ có 2 trường hợp : "1/ là BQT sai vì ko công bố đúng luật or làm trái luật. 2/ là gamer sai vì nghĩ số like đó có thể ăn đc người khác , mà đời thì ai biết đc chữ ngờ, có thể ăn đc nhưng vì 1 lý do gì đó mà bị đánh rớt =))" ***