Warning for nhochamvui: Spam nhẹ, 8 không đúng chổ v.v...

• Thread starter Hunters
  • Ngày gửi
H

Hunters

Guest
Post: [Tố Cáo] Tranh chấp Trùng Lâu giữa TuyếtPhong và BảoBối
User: nhochamvui
Infraction: Spam nhẹ, 8 không đúng chổ v.v...

Administrative Note:
Spam nhẹ, 8 không đúng chổ v.v...

Message to User:
Spam nhẹ, 8 không đúng chổ v.v...

Original Post:
nếu theo lời mod nói vậy Bảo Bồi có bằng chứng gì VỀ GAME đủ để nói tôi ăn cắp trùng ko vậy? có thì sao không đưa ra? không thì tại sao lại nói là tôi làm việc thất nhân thất đức như vậy? nếu như chủ email đăng ký là người nắm trùng, giả sử đầu tiên thỏa thuận rằng 1 người sẽ đầu tư giúp team sau đó đc sở hữu trùng, sau đó khi đánh xong thắng giải rùi thì chủ email đó cậy quyền lật lọng rồi sao? Chẳng khác nào ăn xong rồi quẹt mỏ. Khi đưa ra bằng chứng theo yêu cầu của BQT thì bị nói là fake, ko đưa thì nói là ko có bằng chứng kháng tội, vậy xin thưa có phải các bạn đang ép tôi vào đường chết không? Đây là 1 cuộc cạnh tranh công bằng, bằng chứng đưa ra thì chỉ cần tiếp nhận, khoan nói fake hay là thật. Hiện tại tôi chỉ quan tâm đến bên phái Bảo Bối sẽ đưa ra được những bằng chứng gì, không những riêng tôi mà cả g.m cũng yêu cầu. Hết
Đó là thỏa thuận của bạn với chủ team của bạn nếu bạn không đồng ý có thể lập 1 team riêng bạn làm chủ team khi đấu giải ! Còn bạn đã chấp nhận thì bắt buộc phải theo chủ team của bạn . Với lại GD trùng wa TLBB tinh kiếm phải dùng mail gửi GM về việc chuyển nhượng trùng ! Đằng này không có mail nào gửi tới GM về chuyển nhượng trùng suy ra có thể dẫn đến mất đó cũng là bằng chứng cụ thể.