Báo Lỗi Tổng hợp các lỗi. Nên đọc trước khi post bài nhé các bạn!!!

• Thread starter Qu?n Cha H?p Ki?m
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
P

phamanhduc

Guest
MOd ơi mình có nhận Q môn phái sau đó alt+Q không hiện đc nhiệm vụ nữa giờ k biết đi QLL hay Q123 sao nữa giúp mình với

K

KingLot

Guest
MOD ơi, ở phần khắc phục mạng lag, đứt kết nối, ngay chỗ đối với window có file hosts.ics tự nhiên die hình, đề nghị sửa hình lại, để mình còn khắc phục chứ. hok có hình sao mò đây. PING tối ngày 3k đi 10 lần Q bị ăn kích hết 9 lần vì lag đấy

H

Hunters

Guest
MOD ơi, ở phần khắc phục mạng lag, đứt kết nối, ngay chỗ đối với window có file hosts.ics tự nhiên die hình, đề nghị sửa hình lại, để mình còn khắc phục chứ. hok có hình sao mò đây. PING tối ngày 3k đi 10 lần Q bị ăn kích hết 9 lần vì lag đấy
Bạn pm teamview vào đây mình fix dùm. nếu chưa có thì làm theo clip này https://www.youtube.com/watch?v=qkzuKWXRSFs

K

KingLot

Guest
cho hỏi tại sao mình hợp thành ngọc thể 5 lên ngọc 6, bỏ vào 4 viên thể lực 5 và 1 cái hợp thành phù mà chỉ có 50% tỷ lệ thành công là sao?????? phải chăng đây là lỗi

H

Hunters

Guest
cho hỏi tại sao mình hợp thành ngọc thể 5 lên ngọc 6, bỏ vào 4 viên thể lực 5 và 1 cái hợp thành phù mà chỉ có 50% tỷ lệ thành công là sao?????? phải chăng đây là lỗi
Bỏ 3 viên, 4 viên hay 5 viên thì tỷ lệ cchỉ 25% chứ không phải 50% như bạn thấy. gm lừa tình đó :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.