Báo Lỗi Tổng hợp 1 số lỗi hiện tại

• Thread starter admin
  • Ngày gửi
A

admin

Guest
Lỗi được game thủ báo lỗi thông qua https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dDk4NE40ZVlDUFAtdlUtZFdfU3B2UVE6MQ

Do thông tin báo lỗi quá dài nên BQT lập topic để tiện tiếp nhận và trả lời.

Dưới đây là chi tiết nội dung của bạn dvv1***@***.com đã báo lỗi
- skill buff tăng sát thương( Q7), hiệu ứng thần khí thường bị mất. vấn đề này rất khó chịu. nhất là khi pk với tlong, cứ pk với tlong xong là mất hiệu ứng.
- tk4 lh cần rất nhiều tbp3, vì vậy ai cũng muốn đc hiệu ứng tốt. nên mình nghĩ admin nên chỉnh cho hiệu ứng tk4 trùng vs hiệu ứng tk 102 khi mua shop xong
- võ hồn skill đầu tiên mình nghĩ admin nên chỉnh cho đổi đc dòng tăng nội ngoại công, vì hiện tại chưa có dv mà máu lại ngang với pb tk 45% máu rồi, ra dv nữa thì sẽ rất trâu, đặc biệt ngoại công chịu thiệt rất nhiều
- YQ 80 các phái. sao 1 số phái đc chuẩn mà 1 số phái lại chịu thiệt
+) TLONG: YQ giảm 70d nhưng chỉ giảm có 40d, mất đi sức mạnh của YQ
+) CB: khi bật YQ.hiệu ứng nên chỉnh tản công thành lên ngựa=> sẽ ko vừa đánh vừa xoay đc
+) MG: YQ mG yếu hơn so với fpt rất nhiều. nếu tính cùng mức ngọc fpt lên dame cuối gấp 3 lần=> hơn dame bt khoảng 30-40k máu. trong khi tình kiếm tăng ngoại công=> dame cuối hơn bt 5-7k máu, mà lại ngoại thủ cực trâu như hiện nay => YQ gần như phế bỏ. hiệu ứng chạy nhanh đc có 5s. mong admin chỉnh cho hiệu ứng chạy nhanh lên 10s, % ngoại tăng gấp 2 -3 lần hiện tại để trả MG về là phái sock dame khủng
+) TT: yq gây dame rất bé so với đã ghi. gây mù tổ đội dù ko tuyên chiến
+)Thiếu Lâm: nếu so sánh tất các phái bên tk với fpt thì tlam là phái lợi nhất. tlam bên fpt huyền 4k4 - âm 16d=> tầm 4k8 4k9 huyền.dame đc tầm 10-11k. trong khi tình kiếm tlam huyền 4k9 dame 13-15k. vậy thì vì sao YQ 80 lại đc hưởng 2 cái lợi lớn. giảm tới 50% sát thương trong khi ghi là 2x%. gây điểm huyệt trong khi ghi gây định thân, nếu ko muốn bỏ cả 2 thứ mình nghĩ admin nên bỏ 1. 1 là giảm 2x% gây dh, 2 là giảm 50% gây định thân, điều này rất khó chiu. cứ phải là game thủ mới hiểu đc
- Mình gửi nhiều mail nhưng ko thấy trả lời. xem qua dd thì đoán bị vào hòm thư spam. nhưng mình muốn admin nói dữ lời 1 chút. bảo chỉnh rồi lại chẳng thấy đâu

Y

Yin_Yin

Guest
À mình chơi bên sever test mình thấy ô nguyên liệu đó...lúc hợp ngọc thì bấm chuột phải vào ngọc ko được...có cái bấm đc cái ko đc..phải kéo ngọc bỏ vào ô như vật mất thời gian quá...từ ô thứ 1 tới 9 thì bình thường từ ô thứ 10 tới 20 thì bị lỗi trên...GM xem dùm

S

shigeru

Guest
lại là trò của a Nam8-}
À mà hôm qua chơi sv test, test lh tk thì thấy:
- tỉ lệ ra TT + GK rất ít. mà cái dòng ko cần nhất là cường, nội lực thì chẳng mất
- quạt ko lh ra đc hội thì phải
- tk 102 mua shop giảm tốc- nhưng khi lh lên 105 thì chả ra cái nào gt, test 22 cái @-)

P

PkVoTinhS

Guest
Mình có ý kiến khi bạn nói YQ 80 CB dùng hiệu ứng lên ngựa thay cho tản công thì ko sử dụng dc tất cả các chiêu à @[email protected]

X

xenlulozo

Guest
GM fix lại lỗi bán đồ trong ô nguyên liệu và xin GM điều chỉnh lại (tất cả mọi ng đều muốn) là khi hoàn đồng pet chỉ cần chọn pet 1 lần và mỗi lần ấn "duyệt" chỉ cần đưa hoàn đồng thư vào + việc chế đồ có nút "tạo hết" như bên fpt thay vì phải ấn liên tục chữ "tạo"

P

Phong Trung Chi Thần

Guest
YQ của CB thay tản công bằng lên ngựa đi để ko sử dụng skill dc, chứ mình thấy CB cắn lag tản công rùi Tuyết Nê, bật skill 80 xong lại tung skill mù => hết YQ 80 các phái khác cũng chết rồi.

P

PkVoTinhS

Guest
YQ của CB thay tản công bằng lên ngựa đi để ko sử dụng skill dc, chứ mình thấy CB cắn lag tản công rùi Tuyết Nê, bật skill 80 xong lại tung skill mù => hết YQ 80 các phái khác cũng chết rồi.
thì lại xảy ra vụ ko đánh các chiêu khác dc #213 ....

B

bokinhvan

Guest
Mình có ý kiến khi bạn nói YQ 80 CB dùng hiệu ứng lên ngựa thay cho tản công thì ko sử dụng dc tất cả các chiêu à @[email protected]
Lên ngựa để nó chạy nhanh hơn nữa hả. Nói chung là khi xoay thì k tán công nhưng k được đánh, chỉ di chuyển được mà thôi.

C

conyeuhong

Guest
Không phải ở sever test bị lỗi ô nguyên liệu mà tiếu ngạo cũng bị nhiều lúc đi YTo mà boss gần chết ấn vào tay nải không ăn được thuốc giải độc :(

B

bokinhvan

Guest
GM fix lại lỗi bán đồ trong ô nguyên liệu và xin GM điều chỉnh lại (tất cả mọi ng đều muốn) là khi hoàn đồng pet chỉ cần chọn pet 1 lần và mỗi lần ấn "duyệt" chỉ cần đưa hoàn đồng thư vào + việc chế đồ có nút "tạo hết" như bên fpt thay vì phải ấn liên tục chữ "tạo"
Một ý kiến tuyệt vời. Mong GM fix lại vấn đề này trước tiên đi.

Còn về lỗi skill các phái thì từ từ cũng được mà, vì vấn đề chắc này k thể làm nhanh được do nhiều ý kiến trái chiều: kẻ muốn phái mình độc tôn, người thì thua rồi ức chế, ....

H

HùngHãm

Guest
YQ MG hiện tại dame cuối đã tăng gấp 2 lần là ít rồi . dame cuối lên đến 26k rồi dame giữa chặt nhát nào 17K ++ nếu hên crit thì mấy cái thì chết 1 em
YQ TT cần sửa dame
phái võ đang cần dc sửa dame
1 số phái vẫn bị deley trùng giữa yq35 và kĩ năng bút cấp 10
giải hư nhược của cái bang chập chờn lúc dc lúc ko
yq cb xoáy miễn dịch khoá nhưng vẫn bị võ đang khoá ( hinh như vẫn bị thiên sơn khoá =yq80 )

H

HoangTuKho

Guest
YQ MG mà sửa nữa chắc không ổn mất. nhưng e đồng ý với ý kiến là cho YQ 80 CB thành trạng thái lên ngựa nếu để tản công thi vừa xoay vừa đánh song thì chết rồi.

S

superman

Guest
YQ MG mà sửa nữa chắc không ổn mất. nhưng e đồng ý với ý kiến là cho YQ 80 CB thành trạng thái lên ngựa nếu để tản công thi vừa xoay vừa đánh song thì chết rồi.
phái người ta có cái lợi riêng bạn à, CB mà ko có những chiêu như vậy thì có công bằng cho CB tí nào ko? Từ bao lâu CB được coi là bỏ đi nên bạn hiểu 1 tí.

T

ToBeContinued...

Guest
sửa lại của thiên long từ giảm 40 thành 70 luôn đi GM :x

B

Binkull

Guest
theo như mình nghĩ CB khi mà đã YQ80 thì dame của CB rất thấp theo mình 1 CB đánh với MG hay tất cả phái khác mà không khán nhâu thì CB dame chỉ được 8k5 đến 9k7 thôi tại mình có ặc CB full 67 nên mình nói

L

LýAKhang

Guest
YQ CB chỉnh khi xài lên kỵ nhưng tốc độ ko tăng là ok

Q

quyty

Guest
phái người ta có cái lợi riêng bạn à, CB mà ko có những chiêu như vậy thì có công bằng cho CB tí nào ko? Từ bao lâu CB được coi là bỏ đi nên bạn hiểu 1 tí.
Như fpt là công bằng. cb mạnh về mọi chỉ số chứ đâu như phái khác đc cái này mất cái kia

---------- Post added at 06:52 PM ---------- Previous post was at 06:50 PM ----------

sửa MG đi admin. tăng ngoại công lại còn tính dame có vài s. nó khoá lại cái mất => dame về từ đầu.Chính vì YQ lỗi thì mới có khiếu nại. chỉnh như fpt xem thằng nào khiếu nại ko :|

Y

Yin_Yin

Guest
Không phải ở sever test bị lỗi ô nguyên liệu mà tiếu ngạo cũng bị nhiều lúc đi YTo mà boss gần chết ấn vào tay nải không ăn được thuốc giải độc :(
Chỉ cần đem nó ra ô khác ô nào sử dụng đc thì ăn thôi

M

myloveyou

Guest
tôi thấy mọi ý kien chỉ nói ve ô nguyen

lieu chứ dạo cụ sao bị :(

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:45 PM ----------

YQ CB chỉnh khi xài lên kỵ nhưng tốc độ ko tăng là ok
tốc dộ hok thăng = hok nen ngựa còn hơn :))