Báo Lỗi Nộ Hỏa Liên Trảm

• Thread starter tuong
  • Ngày gửi
K

khactruyen

Guest
- Bạn nói tôi chơi phái nội vào ý kiến nên tôi mới đính chính tôi chơi phái nào. Mà tôi không biết phải bạn MG hay phái khác. Chứ tôi thấy anh em MG Server đa phần có ai yêu cầu cần Fix NHLT đâu ???
đọc lại stt giúp mình cái nha. Mình nói sv phái nội nhiều nên phản đối là phải rồi chứ k nói bạn phái gì cả. Mình chơi TD nha bạn nhưng sv nhiều nội quá cũng ghét :)))

D

doimatbuon

Guest
bây giờ du kiếm ae MG bán acc gần hết rồi :( GM làm sao cho bọn tôi thấy công bằng tý đi :(

T

tuong

Guest
up cho bài ko trôi :D Mong Ban Quản Trị sửa ngay cái YQ 80 cho Minh Giáo khi YQ 86 đã bị đóng, nếu mở YQ 86 lại thì fix ngược lại... Thanks!

L

Lotusblack

Guest
BQT hiểu vấn đề cân bằng các phái này. Tuy nhiên, việc nghiên cứu để điều chỉnh cho phù hợp là rất khó khăn. Các ý kiến đưa ra ngay cả trong nội bộ BQT đều chủ quan vì chuyên môn, cách nhìn....nên BQT sẽ cố dựa vào bản gốc để thực hiện.

Còn các điều chỉnh có thể đối với các skill ko được như bản gốc sẽ phải lấy ý kiến.
BQT nói hay quá. Thím ăn gì e cúng
[/IMG]

L

Lotusblack

Guest
theo tôi!Các thím BQT cứ kệ cha bọn MG mà tập trung fix nốt phái mộ dung ONE HIT cho bọn MG tịt hy vọng:))

D

doimatbuon

Guest
GM lặng luôn rồi à , các ông nói sẽ có câu trả lời trước BHDC cơ mà :-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L

G

gtv

Guest
mình mới chơi lại và cũng chọn 1 em MG nhưng quả thật yếu thật đấy GM ạ
Các phái khác tất nhiên họ sẽ bảo vệ và không đồng ý để fix MG ad mong xem xét lại

G

gtv

Guest
Trước CB củng Yếu Không Thấy Ai kêu ca Giờ Tới MG Thì fix này fix kia Đúng Phái tâm Huyết các Bạn Có Quyền Lên Tiếng Nhưng Fix Làm Sao Cho Cân Bằng Đừng Fix Quá Chênh Nhau Là Được hãy là 1 Người Chơi Gamẻ Có Suy nghĩ Đừng Muốn Phái Mình Chơi Là Cha Thiên Hạ Là Được

1 mem tâm huyến CB tâm sự

D

doimatbuon

Guest
GM lặng luôn rồi à :-w câu trả lời của các ông đâu :-|