Báo Lỗi AD vào giải quyết giùm với

• Thread starter thuanhung
  • Ngày gửi
T

thuanhung

Guest
Hồi sáng sớm tầm 5h40 5h45 mình có sinh sản 1 cặp pet Hầu Mỹ Vương ở Tô Châu (có thông báo sinh sản thành công 15' sau lại lấy pet) rồi mình vì sever reset nên mình bị dis ra. Xong tầm 6h55 7h mình log acc vô lại tới Tô châu nhận pet thì nó bảo là không có pet sinh sản ở đây?Mà trong người cũng k nhận lại được pet.Tên acc mình lấy để sinh sản là Chiến Huyền[2142821] và HareyQuinn[2147019] đều ở sv Du Kiếm, mong AD hay cái MOD forum giải quyết dùm

G

gm

Guest
Chào bạn, sinh sản pet nếu không lấy trước thời gian bảo trì sẽ bị mất.
Và trường hợp này cũng không thể khôi phục lại được.

H

Huynhvu

Guest
Tôi xin trình bày vấn đề thế này. hiện tại tôi có 2 tài khoản ở sever Du Kiếm. 1 acc Thiên Long 109 _ full ngọc 6 ( "AndyVũ "2144311 ) acc này tôi mua trên sàn giao dịch với giá 550k và về chơi được hơn tháng nay. hôm qua 4-9-2016 tôi có tạo 1 acc TD vào kéo train lên được cấp 82. tài khoản acc TD " AndyVŨ" 2147667. trước đó ngày 3-9-2016 tầm 9h30 sáng tôi có nạp 1 card Gate 500k vào tài khoản 2147667. sau đó tối qua tôi đã chuyển toàn bộ 750k đồng khuyến mãi vào tài khoản TD8x đó. đồng thời sử dụng còn lại khoản 58x.000 đồng trong nhân vật chưa sử dụng. trong rương tôi có làm 1 cái AK BPTC + 1 cái Nhẫn 85 + 2 cái phù 85 ép full ngọc 6 và cất vào trong rương. khi tôi thoát game là tầm khoảng 21h40 tối ngày 4-9-2016. đến hôm nay ngày 5-9-2016 tôi đăng nhập lại vào game lúc 16h35 thì cả 2 tài khoản của tôi đều bị mất hết đồ , tiền vàng và toàn bộ số đồng 5 trăm mấy chục ngàn còn lại trong tài khoản TD 8x đều bị mất. cả 2 tài khoản ấy chỉ có 1 chủ sở hửu duy nhất là tôi, ngoài ra ko ai biết cả. Không biết là sau khi bảo trì đã có lỗi gì xảy ra với 2 tài khoản của tôi hay ko mà tôi bị mất tất cả những tài sản ấy. trong khi mọi quá trình giao dịch trước đó đều diễn ra bình thường và rõ ràng. Rất mong GM có thể kiểm tra, rà soát lại 2 tài khoản của tôi xem có vấn đề Rollback nào xảy ra ko. Trong thời gian chờ đợi, tôi xin chân thành cảm ơn !

H

Huynhvu

Guest
Vậy trường hợp sau bảo trì bị mất điểm tặng, mất vật phẩm thì có giải quyết được ko GM

G

gm

Guest
Vậy trường hợp sau bảo trì bị mất điểm tặng, mất vật phẩm thì có giải quyết được ko GM
Chào bạn, trường hợp này bạn vui lòng gửi mail đến email hỗ trợ để được kiểm tra và hỗ trợ xử lý.
Có thể BQT sẽ cần thêm 1 vài thông tin cần thiêt khác nữa.